Ngày đăng: 23/09/2021

Đánh giá bộ tua vít Xiaomi Mijia Wiha: Cao cấp, chắc chắn, đáng mua!

Bạn đang muốn sắm một bộ tua vít xiaomi Mijia Wiha? Có điều bây giờ bạn vẫn còn gần như nghi vấn cần được trả lời, chả hạn như:

Bộ tua vít này sở hữu cỗi nguồn từ đâu? Được gia công bởi doanh nghiệp nào? Có uy tín không?

mẫu mã của bộ tua vít đa năng Xiaomi Mijia Wiha ra sao? Với dễ dàng không? Cảm giác cầm lúc căn vặn thế nào?

Chất liệu làm nên những đầu căn vặn là gì? Đầu vặn mang cứng không? Với dễ bị tòe không?

những đầu căn vặn vít của bộ tua vít Xiaomi này có dễ bị gỉ không?

Đem so sánh nó sở hữu những đối thủ khác trên thị trường thì sao?

Bộ tô vít đa năng này phù sở hữu nhu cầu nào nhất?

giả dụ muốn mua thì tìm ở đâu? Giá bao nhiêu?

Để mang thể giải đáp các nghi vấn trên một phương pháp khách quan nhất mình đã đặt mua 1 bộ căn vặn vít Xiaomi Mijia Wiha. Trong bài viết này hãy cộng mình mở hộp và đánh chi tiết bộ vặn vẹo vít này để xem nó với thực sự đáng mua không?

Mở hộp bộ tua vít Xiaomi Mijia Wiha

thông báo chính về bộ tua vít đa năng Xiaomi Mijia Wiha

Sau đây là 1 số thông tin về bộ căn vặn vít này mà mình Phân tích được:

Đây là 1 sản phẩm với nhãn hàng Xiaomi và được phân phối bới Wiha. Wiha là 1 đơn vị được có mặt trên thị trường trong khoảng năm 1939 tại Đức chuyên cung cấp dụng cụ cầm tay, trong ấy tô vít là sản phẩm rất lừng danh của họ. Đại quát doanh nghiệp Wiha này rất nức tiếng trong ngành nghề phân phối phương tiện cầm tay

Sản phẩm dành giải thưởng RedDot award 2017. Giả dụ bạn chưa biết giải thưởng này là gì thì hãy Nhận định kỹ hơn tại đây

Chất liệu:

Vỏ bên ngoài khiến bằng hợp kim nhôm

Tay cầm làm cho bằng hợp kim nhôm

Khay cất sở hữu vỏ bên ngoài bằng nhựa cộng hệ thống giá đỡ được gắn vật liệu từ tính

Đầu vặn vẹo vít được làm bằng thép S2 (mình không phải dân chuyên về chiếc này nên cũng không biết cụ thể nó cứng tới đâu, nhưng sau lúc Tìm hiểu thì tuồng như nó thuộc cái thép chịu va đập thì phải?)

Xem thêm: quạt điều hoà xiaomi

Bộ tua vít gồm 24 đầu vít các dòng

Phân tích bộ căn vặn vít đa năng Xiaomi Mijia Wiha

Sau một khoảng thời kì tiêu dùng sản phẩm này mình sở hữu 1 số nhận xét tư nhân như sau:

ưu thế

thiết kế đẹp, hoàn thiện rẻ, cảm giác cầm nắm loại vỏ bên ngoài của nó rất thích! Mình thấy nó giống như một món đồ trang hoàng và sưu tập hơn là 1 công cụ để căn vặn vít. Có lẽ đây là điểm làm mình thích bộ tua vít Xiaomi này nhất!

đầy đủ thân vỏ bên ngoài được bo tròn ở hai cạnh kèm một kích thước nhỏ gọn giúp bạn với theo nó bên người một phương pháp thuận tiện bằng cách thức cho vào ba lô, túi xách

Cơ chế đóng mở rất tiện lợi khi sử dụng. Chỉ cần thả vào ấn để chứa hoặc ấn để rút ra

những đầu vặn vẹo vít được sắp xếp gọn gàng, dễ nhận diện vị trí. Và quan trọng nhất là nó có trong khoảng tính nên bạn có thể chứa đầu vặn một bí quyết rất thuận lợi. Chỉ cần thả vào là được!

Đầu vặn sở hữu độ cứng cao, mình đã thử căn vặn rất nhiều ốc khác nhau nhưng nó chẳng hề bị tòe đầu. Thậm chí mình còn thử lấy nó đập mạnh vào chìa khóa, bấm móng tay mà vẫn ko thấy nó gì thay đổi cả

Số lượng đầu vít lên tới 24 đầu, chúng mang thể giúp mở mọi cái ốc của laptop, đồ vật cầm tay, đồ gia dụng nhỏ

Đầu xoay trên tay cầm làm mình cảm thấy hơi tiện lợi lúc sử dụng

Đầu vít đươc gắn rất chặt sở hữu tay cầm giúp cảm giác tiêu dùng rẻ hơn hơi phổ biến

hạn chế

Tay cầm của nó tương đối nhỏ, nếu như bạn chỉ vặn những con ốc vừa phải ko bị siết quá chặt thì nó đáp ứng tốt. Ví như bạn gặp phải các con ốc cứng đầu thì sẽ tương đối đau tay có dòng tay cầm bé như này. Có nhẽ nhà cung cấp muốn hy sinh điều này để đổi lấy kích thước nhỏ gọn và tính thẩm mỹ của sản phẩm

Trường hợp bạn bị ra mồ hôi tay và bạn phải tiêu dùng bộ vặn vít này 1 cách thức thường xuyên thì các đầu vặn rất dễ bị gỉ. Ví như muốn khắc phục hạn chế này bạn phải sử dụng khăn lau sạch đầu vặn vẹo trước lúc chứa nó

cất đầu căn vặn vào khay đựng thì ko sao nhưng lúc lấy nó ra quá rộng rãi lần mình thấy phần khay chứa dễ bị xước

Tham khảo sản phẩm: máy tạo độ ẩm mini

Bộ tua vít Xiaomi Mijia Wiha này thích hợp có nhu cầu nào?

Theo mình bộ tua vít này phù thống nhất mang những bạn mang nhu cầu như sau:

say mê thương hiệu Xiaomi và muốn với đủ bộ sản phẩm của họ để sưu tập hoặc thỏa mãn niềm yêu thích của bản thân

chẳng hề thường xuyên dùng, bạn chỉ hi hữu mới cần dùng tới nó

dùng để dỡ các vật dụng cầm tay, đồ gia dụng hay trang bị nhà bếp kích thước vừa phải

Bạn nào làm thợ sửa laptop hoặc thường xuyên phải tháo dỡ laptop mà muốn sắm một bộ vặn vẹo vít mang mẫu mã đẹp thì chọn nó cũng hơi ổn

Trong trường hợp bạn khiến cho nghề, tần suất sử dụng của bạn rất lớn, bạn thường gặp phải các con ốc cứng đầu thì hãy sắm 1 bộ giỏi hơn, tay cầm tốt hơn!

Xem thêm các món đồ chơi công nghệ độc và lạ tại Ruby.vn

Trên đây bài mở hộp và Nhận định chi tiết bộ tua vít Xiaomi Mijia Wiha của mình. Mong rằng các san sẻ này hữu dụng mang bạn, chúc bạn chọn tậu được 1 sản phẩm ưng ý!